Laptop Acer Predator Helios 16 PH16-71-72BV NH.QJRSV.001 (Intel Core i7-13700HX / 16GB / 512GB / 16inch WQXGA / RTX 4070 8GB / Win 11 / Đen)_D
Mã SP: ( 0 )
Liên hệ: 0379.657.657
✅ CPU: Intel Core i7-13700HX (upto 5.00 GHz, 30MB)
✅ RAM: 16GB(2*8GB) DDR5 4800MHz (2 khe, Nâng cấp tối đa 32GB)
✅ Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SED SSD
✅ VGA: NVIDIA GeForce RTX™ 4070 8GB
✅ Màn hình: 16"WQXGA (2560 x 1600)240Hz DCI-P3 100%, Acer ComfyView LED-backlit TFT LCD, 500 nits
✅ Pin: 4-cell, 90 Wh
✅ Cân nặng: 2.6 kg
✅ Tính năng: Đèn RGB bàn phím
✅ Màu sắc: Abyssal Black
✅ OS: Windows 11 Home Single Language
Xem thêm > Thu gọn
Bảo hành: 12 Tháng
Liên hệ: 0379.657.657
Khuyến mãi:
1 Quà tặng & dịch vụ hỗ trợ đi kèm:
2 * Balo cao cấp CIVIP trị giá 300K.
3 * Chuột Wireless trị giá 150K.
4 * Lót chuột CIVIP siêu bền trị giá 30K.
5 * Voucher Cà Phê CIVIP Siêu Sạch trị giá 20K.
6 * Gói cài đặt phần mềm theo máy trọn đời máy
7 * Bảo dưỡng định kì miễn phí 06 tháng 01 lần.
8 * Sản phẩm cam kết chính hãng, mới 100%.
9 * Đổi trả trong vòng 7 ngày do lỗi nhà sản xuất.
10 * Hoàn tiền 150% nếu không phải hàng chính hãng.
11 * Thương hiệu uy tín lâu đời trên 15 năm.
12 * Trả góp 0% qua các loại thẻ tín dụng.
13 * Trả góp lãi suất thấp với HD Saison, ACS, MC...
Xem thêm >
Đặt mua ngay Miễn phí giao hàng, thanh toán linh hoạt
SO SÁNH SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Đang cập nhật thông tin sản phẩm...
Xem thêm
Video
Video đang cập nhật...
0 đánh giá Laptop Acer Predator Helios 16 PH16-71-72BV NH.QJRSV.001 (Intel Core i7-13700HX / 16GB / 512GB / 16inch WQXGA / RTX 4070 8GB / Win 11 / Đen)_D
Quang Đức
Xem thêm các đánh giá khác
Hỏi đáp về Laptop Acer Predator Helios 16 PH16-71-72BV NH.QJRSV.001 (Intel Core i7-13700HX / 16GB / 512GB / 16inch WQXGA / RTX 4070 8GB / Win 11 / Đen)_D