Laptop LG Gram 2023 14Z90R-G.AH53A5 (i5-1340P/Ram 16GB/ 256GB, Intel Iris Xe, Màn hình 14 inch/ WUXGA 1920 x 1200/ Win 11/ Grey)
Mã SP: (0)
Liên hệ: 0379.657.657
Liên hệ để có giá tốt hơn
  • CPU: Intel® Core™ i5-1340P (3.4 GHz upto 4.6 GHz, 12MB)
  • RAM: 16 GB LPDDR5 6000MHz
  • Ổ cứng: 256Gb NVMe Gen.4
  • VGA: Intel Iris Xe Graphics
  • Màn hình: 14-inch WUXGA (1920 x 1200) Anti-glare IPS, DCI-P3 99% (Typ. / Min 95%), 350nit
  • Pin: 75Wh
  • Cân nặng: 999g
  • Màu sắc: Grey
  • OS: Win 11 *XEM CHI TIẾT CHƯƠNG TRÌNH KHUYẾN MÃI
  • Xem thêm >
    Khuyến mãi:
    1 Chương trình khuyến mãi khi mua LG Gram 2023:
    2 *Tặng ngay tai nghe FP8 Trị giá 4.190.000đ khi mua LG Gram 14inch
    3 *Tặng màn hình mở rộng LG Gram View Trị giá 9.890.000đ khi mua sản phẩm từ 16-17inch
    Tóm tắt thông số
    Năm ra mắt 2023
    Kích thước màn hình (inch) 14 Inch
    Độ phân giải WUXGA (1920*1200)
    Tỷ lệ màn hình 16:10
    Pol Chống chói (Anti-Glare)
    Kiểu tấm nền, màn hình IPS
    Tần số quét 60Hz
    Thời gian phản hồi
    Độ sáng 350nit
    Độ phủ màu DCI-P3 99% (Thông thường), Tối thiểu 95%
    Độ tương phản 1200:1 (Thông thường)
    Bộ xử lý 13th Gen Intel® Core™ Processor
    i5-1340P (12 Cores: 4P + 8E, P: 1.9 up to 4.6 GHz / E: 1.4 up to 3.4 GHz), Intel Smart Cache 12 MB
    Hệ điều hành Windows 11 Home
    Đồ họa Intel Iris Xe Graphics (i5)
    Bộ nhớ 16GB LPDDR5 (Dual Channel, 6000MHz)
    SSD M.2 (2280) hai khe cắm SSD, Gen4
    - NVMe: 256GB, Gen4
    Khe cắm MMC Micro SD
    Wireless Intel® Wireless-AX211 (802.11ax, 2x2, Dual Band, BT Combo)
    LAN 10/100 with RJ45 adapter (Tùy chọn)
    Bluetooth BT 5.1
    Webcam FHD IR Webcam (Nhận diện khuôn mặt Hello Windows)
    Công nghệ âm thanh Âm thanh HD với công nghệ âm thanh vòm Dolby Atmos
    Loa Loa stereo
    USB Type A USB 3.2 Gen2 x1 (x2)
    USB Type C USB 4 Gen3 x2 Type C (x2, có Power Delivery, Display Port, Thunderbolt 4)
    HDMI
    DC-in
    Pin/ thời lượng 72 Wh Li-Ion, Thời lượng pin lên đến 24.5 giờ (Video playback)
    Công nghệ làm mát Mega Cooling
    LED Phím Power, DC-In, Phím Caps Lock, Webcam
    Kích thước máy (cm) 31.2 cm x 21.39 cm x 1.68  cm
    Kích thước máy (inch) 12.28" x 8.42" x 0.66"
    Khối lượng máy (gram) 999 gram
    Khối lượng máy (lbs) 2.2 lbs
    Kích thước vận chuyển/ nguyên hộp (cm) 43.2 cm x 26.2 cm x 6 cm
    Kích thước vận chuyển/ nguyên hộp (inch) 17.1" x 10.4" x 2.4"
    Khối lượng vận chuyển/ nguyên hộp (kg) 1.9 kg
    Khối lượng vận chuyển/ nguyên hộp (Ibs) 4.2 lbs
    Màu sắc Xám
    Xem cấu hình chi tiết
    Năm ra mắt 2023
    Độ phân giải WUXGA (1920*1200)
    Tỷ lệ màn hình 16:10
    Pol Chống chói (Anti-Glare)
    Kiểu tấm nền, màn hình IPS
    Tần số quét 60Hz
    Thời gian phản hồi
    Độ sáng 350nit
    Hệ điều hành Windows 11 Home
    - NVMe: 256GB, Gen4
    Khe cắm MMC Micro SD
    Bluetooth BT 5.1
    Loa Loa stereo
    HDMI
    DC-in
    Công nghệ làm mát Mega Cooling
    Khối lượng máy (gram) 999 gram
    Khối lượng máy (lbs) 2.2 lbs
    Màu sắc Xám
    Mô tả sản phẩm
    Laptop LG Gram 2023 14Z90R-G.AH53A5
    MIL-STD-810H
    Độ bền đã được kiểm chứng
    Bộ đổi nguồn nhỏ hơn được kết nối với gram.
    Đó là gram, thậm chí với cả bộ đổi nguồn
    *Kích thước và trọng lượng của bộ đổi nguồn được so sánh với bộ đổi nguồn của mẫu máy trước.
    Màn hình lớn độ phân giải cao
    Tiêu chuẩn màn hình cao cấp
    Hình động hiển thị hình ảnh màn hình có tỷ lệ khung hình 16:10 ở độ phân giải cao.
    **DCI-P3 Thông thường 99%, Tối thiểu 95%.