Khi lần đầu nhìn vào chiếc màn hình 24 inch này, ta sẽ cảm giác được sự rộng rãi, thoáng đãng và sở hữu được góc nhìn rộng. Màn hình của LCD LG 24'' 24MP88HV-S được thiết kế 4 cạnh, viền mỏng, mang đến trải nghiệm xem không giới hạn với chế độ xem toàn cảnh không như những màn hình thông thường. Màn hình LCD LG 24'' 24MP88HV-S được hoàn thiện với giao diện không viền hoàn toàn, đột phá hơn hẳn so với các sản phẩm tiền nghiệm chỉ có thiết kế không viền ở 3 cạnh.
Tổng quan
Với mức giá chưa đến 4,5 triệu, một chiếc màn hình có kích thước lên tới 24 inch - kích thước tiêu chuẩn dành cho những game thủ, sở hữu nhiều tính năng cao cấp và hữu ích như IPS LG 24'' 24MP88HV-S thì sẽ là một lựa chọn không tồi chút nào dành cho đa số người dùng.
Video đang cập nhật...
Quang Đức
| Nhà sản xuất | LG |
| Tên sản phẩm | 24MP88HV-S |
| Phân khúc | Đồ họa |
| Kích thước hiển thị | 23,8 inch |
| Tỉ lệ màn hình | 16:09 |
| Độ phân giải | FHD 1920x1080 |
| Tấm nền | IPS |
| Tần số quét | 75Hz |
| Thời gian phản hồi | 5ms GTG |
| Độ tương phản | Mega |
| Độ sáng | 250 nits |
| Góc nhìn | 178/178 |
| Màu sắc màn hình | |
| Bề mặt màn hình | Nhám |
| Màu sắc vỏ | Đen/trắng |
| Kích thước (D-R-C) | 54 x 18,5 x 41.4 cm |
| Trọng lượng | 3.22 kg |
| Tính năng đồng bộ | |
| Điều chỉnh chân đế | |
| Tương thích VESA | |
| Loa tích hợp | x2 |
| Dòng điện sử dụng | AC 120/230 V |
| CỔNG KẾT NỐI | |
| D-Sub (VGA) | |
| DVI-D | có |
| HDMI | x2 |
| Display Port | |
| USB | |
| Audio | có |
| Khác | |
| PHỤ KIỆN | |
| Phụ kiện kèm theo | Sách HDSD, dây nguồn, dây nối |
| Khác |
| Nhà sản xuất | LG |
| Tên sản phẩm | 24MP88HV-S |
| Phân khúc | Đồ họa |
| Tỉ lệ màn hình | 16:09 |
| Tấm nền | IPS |
| Tần số quét | 75Hz |