Màn hình LCD LG 27MK430H-B (27inch/Full HD/IPS/75Hz/5ms)
Mã SP: MOLG009 (0)
Liên hệ: 0379.657.657
Giá niêm yết: 3.950.000 đ
Liên hệ để có giá tốt hơn
  • Kích thước màn hình: 27"
  • Kiểu tấm nền: IPS
  • Độ sâu màu (Số màu): 16,7 triệu màu
  • Độ cao điểm ảnh (mm): 0,3114 x 0,3114 mm
  • Thời gian phản hồi (GTG): 5ms (Nhanh hơn)
  • Tốc độ làm mới: 75Hz
  • Tỷ lệ màn hình: 16:9
  • Độ phân giải: 1920 x 1080
  • Độ sáng: 250cd/m2(Điển hình), 200cd/m2(Tối thiểu)
  • Tỷ lệ tương phản: 1000:1(Điển hình)
  • Góc xem: 178/178
  • Xử lý bề mặt: Chống lóa mắt, 3H
  • Xem thêm >
    Bảo hành: 24 tháng
    Tóm tắt thông số
    Thương hiệu LG
    Tên sản phẩm 27MK430
    Màu vỏ Đen
    Phân khúc Văn phòng
    Kích thước màn hình 27’’
    Phủ bề mặt Chống lóa
    Đèn nền LED
    Độ phân giải 1920 x 1080
    Tần số quét 75 Hz
    Viewing Angle 178° (H) / 178° (V)
    Màu màn hình 16.7 triệu màu
    Độ sáng 250 cd/m2
    Độ tương phản 1000:01:00
    Tỉ lệ màn hình 16:09
    Thời gian phản ứng 5 ms MPRT
    Tấm nền IPS
    Loại màn hình Full HD
    KẾT NỐI
    D-Sub 1
    HDMI 1
    DisplayPort
    NGUỒN
    Dòng điện 100 - 240 VAC, 50/60Hz
    Công suất < 0.3 W (chế độ tắt)
    28 W (On)
    TIỆN ÍCH
    Chứng chỉ  Radeon FreeSync™
    Điều chỉnh chân đế
    Nghiêng -5~20 độ
    Tương thích VESA
    Loa tích hợp
    KÍCH THƯỚC, TRỌNG LƯỢNG
    Kích thước (Cao x rộng x dầy) 24,6 x 18,5 x 8,0 cm
     27,9 x 18,1 x 6,3 cm
    Trọng lượng 13,4 lbs ( cả thùng)
    Xem cấu hình chi tiết
    Thương hiệu LG
    Tên sản phẩm 27MK430
    Màu vỏ Đen
    Phân khúc Văn phòng
    Phủ bề mặt Chống lóa
    Đèn nền LED
    Tần số quét 75 Hz
    Màu màn hình 16.7 triệu màu
    Độ sáng 250 cd/m2
    Độ tương phản 1000:01:00
    Tỉ lệ màn hình 16:09
    Thời gian phản ứng 5 ms MPRT
    Tấm nền IPS
    Loại màn hình Full HD
    KẾT NỐI
    D-Sub 1
    HDMI 1
    DisplayPort
    NGUỒN
    Công suất < 0.3 W (chế độ tắt)
    28 W (On)
    TIỆN ÍCH
    Chứng chỉ  Radeon FreeSync™
    Điều chỉnh chân đế
    Nghiêng -5~20 độ
    Tương thích VESA
    Loa tích hợp
    KÍCH THƯỚC, TRỌNG LƯỢNG
     27,9 x 18,1 x 6,3 cm
    Mô tả sản phẩm
    Giới thiệu màn hình LCD LG 27″ 27MK430H-B
    Màn Hình LCD LG 27 inch 27MK430H-B
    Màn hình IPS Full HD
    Độ nét cao với màu sắc trung thực
    Radeon FreeSync™
    Hình ảnh rõ ràng hơn và mượt mà hơn
    Đồng bộ hành động kép
    Phản ứng nhanh hơn
    Giảm thiểu độ trễ để bạn có thể nắm bắt được mọi khoảnh khắc theo thời gian thực.
    Black Stabilizer – Cân bằng tối
    Kẻ địch sẽ không còn trỗ ẩn náu
    OnScreen Control
    Giao diện người dùng thân thiện
    Có thể treo tường
    Thuận tiện và linh hoạt
    Không chỉ để trên bàn, bạn có thể thoải mái treo màn hình lên tường, giúp tiết kiệm không gian.