Laptop Asus ExpertBook P1403CVA-i508-50W (i5 13420H/ 8GB/ 512GB SSD/ 14 inch FHD/ Win11/Xám/2Y)
Mã SP: LTAU425 ( 0 )
Còn hàng
✅ CPU: Intel Core i5-13420H (12MB, up to 4.60GHz)
✅ RAM: 8GB DDR5 SO-DIMM (1x8GB)
✅ SSD: 512GB M.2 2280 NVMe™ PCIe® 4.0
✅ VGA: Intel UHD Graphics
✅ Màn hình: 14.0 inch FHD, Wide view, 16:9, Anti-glare, 300 nit, 45% NTSC
✅ Pin: 3-cell 50WHrs
✅ Màu sắc: Misty Grey (Xám)
✅ Tính năng: Bảo mật vân tay
✅ Cân nặng:1.40 kg
✅ OS: Windows 11 Home
Xem thêm > Thu gọn
Bảo hành: 24 tháng
Giá: 17.990.000 đ
Khuyến mãi:
1 Quà tặng & dịch vụ hỗ trợ đi kèm:
2 * Balo cao cấp CIVIP trị giá 300K.
3 * Chuột Wireless trị giá 150K.
4 * Lót chuột CIVIP siêu bền trị giá 30K.
5 * Voucher Cà Phê CIVIP Siêu Sạch trị giá 20K.
6 * Gói cài đặt phần mềm theo máy trọn đời máy
7 * Bảo dưỡng định kì miễn phí 06 tháng 01 lần.
8 * Sản phẩm cam kết chính hãng, mới 100%.
9 * Đổi trả trong vòng 7 ngày do lỗi nhà sản xuất.
10 * Hoàn tiền 150% nếu không phải hàng chính hãng.
11 * Thương hiệu uy tín lâu đời trên 15 năm.
12 * Trả góp 0% qua các loại thẻ tín dụng.
13 * Trả góp lãi suất thấp với HD Saison, ACS, MC...
Xem thêm >
SO SÁNH SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Đang cập nhật thông tin sản phẩm...
Xem thêm
Video
Video đang cập nhật...
0 đánh giá Laptop Asus ExpertBook P1403CVA-i508-50W (i5 13420H/ 8GB/ 512GB SSD/ 14 inch FHD/ Win11/Xám/2Y)
Quang Đức
Xem thêm các đánh giá khác
Hỏi đáp về Laptop Asus ExpertBook P1403CVA-i508-50W (i5 13420H/ 8GB/ 512GB SSD/ 14 inch FHD/ Win11/Xám/2Y)