Màn hình LCD LG 24U631A-B 24" (QHD/IPS/100Hz/5ms/USB-C 15W+HDMI)
Mã SP: MOLG113 ( 0 )
Liên hệ: 0379.657.657
  • Màn hình LG 24 Inch
  • Tấm nền IPS QHD 16:9 (2560 x 1440)
  • Thời gian phản hồi: 5ms
  • Tần số quét: 100Hz
  • Gam màu: sRGB 99%
  • Độ sáng 250
  • Tỷ lệ tương phản 1000:1
  • Độ sâu màu (Số màu) 16.7 Triệu màu
  • Cổng kết nối: 1 x HDMI, 1 x USB-C, 1 x Headphone out
  • Kèm dây Cáp HDMI, nguồn
Xem thêm > Thu gọn
Bảo hành: 24 tháng
Liên hệ: 0379.657.657
Đặt mua ngay Miễn phí giao hàng, thanh toán linh hoạt
SO SÁNH SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Đang cập nhật thông tin sản phẩm...
Xem thêm
Video
Video đang cập nhật...
0 đánh giá Màn hình LCD LG 24U631A-B 24" (QHD/IPS/100Hz/5ms/USB-C 15W+HDMI)
Quang Đức
Xem thêm các đánh giá khác
Hỏi đáp về Màn hình LCD LG 24U631A-B 24" (QHD/IPS/100Hz/5ms/USB-C 15W+HDMI)