Màn hình LCD LG 27GS60F-B 27inch (IPS | FHD | 180Hz | 1ms | HDMI + DP)
Mã SP: MOLG100 ( 0 )
Liên hệ: 0379.657.657
  • Màn hình LG UltraGear 27 Inch
  • Tấm nền IPS FHD 16:9 (1920 x 1080)
  • Tần số quét 180Hz
  • Thời gian phản hồi: 1ms (GtG nhanh hơn)
  • Gam màu: sRGB 99%
  • Độ sáng 300 cd/m²
  • Tỷ lệ tương phản 1000:1
  • Độ sâu màu (Số màu) 16.7M
  • Cổng kết nối: ✅ x1 HDMI ✅ x1 DisplayPort 1.4 ✅ Audio 3.5mm: (Âm thanh)
  • Treo tường 100 x 100 mm
  • Kèm dây DisplayPort
  • Xem thêm > Thu gọn
    Bảo hành:
    Liên hệ: 0379.657.657
    Đặt mua ngay Miễn phí giao hàng, thanh toán linh hoạt
    SO SÁNH SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
    Đang cập nhật thông tin sản phẩm...
    Xem thêm
    Video
    Video đang cập nhật...
    0 đánh giá Màn hình LCD LG 27GS60F-B 27inch (IPS | FHD | 180Hz | 1ms | HDMI + DP)
    Quang Đức
    Xem thêm các đánh giá khác
    Hỏi đáp về Màn hình LCD LG 27GS60F-B 27inch (IPS | FHD | 180Hz | 1ms | HDMI + DP)