Màn hình LCD LG 27MS550-B 27inch (FHD/IPS/100Hz/5ms/Loa 2W/HDMI)
Mã SP: MOLG107 ( 0 )
Liên hệ: 0379.657.657
✅ Màn hình LG 27 Inch
✅ Tấm nền IPS FHD 16:9 (1920 x 1080)
✅ Thời gian phản hồi: 5ms (GtG nhanh hơn)
✅ Tần số quét: 100Hz
✅ Gam màu: NTSC 72% (CIE1931)
✅Độ sáng 250 cd/m²
✅ Tỷ lệ tương phản 1000:1
✅ Độ sâu màu (Số màu) 16,7 triệu
✅ Loa: 2W x 2
✅ Cổng kết nối: x2 HDMI, Audio 3.5mm: (Âm thanh) 3 cực,
✅ Treo tường 100 x 100 mm
✅ Kèm dây HDMI
Xem thêm > Thu gọn
Bảo hành: 24 tháng
Liên hệ: 0379.657.657
Đặt mua ngay Miễn phí giao hàng, thanh toán linh hoạt
SO SÁNH SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Đang cập nhật thông tin sản phẩm...
Xem thêm
Video
Video đang cập nhật...
0 đánh giá Màn hình LCD LG 27MS550-B 27inch (FHD/IPS/100Hz/5ms/Loa 2W/HDMI)
Quang Đức
Xem thêm các đánh giá khác
Hỏi đáp về Màn hình LCD LG 27MS550-B 27inch (FHD/IPS/100Hz/5ms/Loa 2W/HDMI)