Màn hình LG 34GL750-B (34 inch/Full HD/IPS/144Hz/1ms/300 nits/HDMI+DP/GSync)
Mã SP: MOLG018 ( 0 )
Liên hệ: 0379.657.657
  • Kích thước màn hình: Cong 34"
  • Kiểu tấm nền: IPS
  • Khoảng cách điểm ảnh (mm): 0.312 x 0.310 mm
  • Thời gian phản hồi (GTG): 5ms (GtG nhanh hơn), 1ms MBR
  • Tốc độ làm mới: 144Hz
  • Tỷ lệ màn hình: 21:9
  • Độ phân giải: 2560 x 1080
  • Độ sáng: 300cd (Điển hình) / 240cd (Tối thiểu)
  • Tỷ lệ tương phản: 700: 1 (Tối thiểu), 1000: 1 (Điển hình)
  • Góc xem: 178º (R/L), 178º (U/D)
  • Xử lý bề mặt: Làm mờ 25%, 3H
  • Xem thêm > Thu gọn
    Bảo hành: 24 tháng
    Giá niêm yết: 13.990.000 đ
    Liên hệ: 0379.657.657
    Đặt mua ngay Miễn phí giao hàng, thanh toán linh hoạt
    SO SÁNH SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
    Màn hình LG 34GL750-B (34 inch/2K/IPS/144Hz/1ms/300 nits/HDMI+DP/GSync)
    Hỗ trợ G-Sync, chứng nhận bởi NVIDIA
    Cân bằng tối
                         Cân bằng tối
    HDR10
    IPS với 99% sRGB
    UltraWide™ 21:9 34"
    Xem thêm
    Video
    Video đang cập nhật...
    0 đánh giá Màn hình LG 34GL750-B (34 inch/Full HD/IPS/144Hz/1ms/300 nits/HDMI+DP/GSync)
    Quang Đức
    Xem thêm các đánh giá khác
    Hỏi đáp về Màn hình LG 34GL750-B (34 inch/Full HD/IPS/144Hz/1ms/300 nits/HDMI+DP/GSync)
    avatar
    x
    Đánh giá:
    Bình luận facebook
    Tóm tắt thông số
    Sản phẩm Màn hình
    Tên Hãng LG
    Model 34GL750-B 1Ms 144Hz IPS
    Kiểu màn hình Màn hình gaming
    Kích thước màn hình 34inch
    Độ sáng 300cd/m2
    Tỷ lệ tương phản 1000:01:00
    Độ phân giải 2560x1080
    Thời gian đáp ứng 1ms
    Góc nhìn 178/178
    Cổng giao tiếp 34GL750-B 34Inch 1Ms 144Hz IPS
    THÔNG SỐ ĐẦY ĐỦ
    Sản phẩm Màn hình
    Tên Hãng LG
    Model 34GL750-B 1Ms 144Hz IPS
    Kiểu màn hình Màn hình gaming
    Kích thước màn hình 34inch
    Độ sáng 300cd/m2
    Tỷ lệ tương phản 1000:01:00
    Thời gian đáp ứng 1ms
    Góc nhìn 178/178